138 จอดไม่ตรงป้าย
Submitted by Anonymous on Sat, 2017-08-12 10:49
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
12 สค 2560. เวลา 10.40
รถแอร์ส้ม 138 วิ่งกลับท่าน้ำพระประแดง จอดรถเลยป้าย 2-3 ป้าย
กดออด ก่อนถึงธนาคารกรุงเทพ. เเต่รถเลยไปจอดป้ายเเยกสาย6