ไม่ให้ข้อมูลผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2017-07-25 14:37
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 25 กค 60 ได้ขึ้นรถสาย 138 ทะเบียน 12-5638 เวลา ประมาณบ่าย2 จากจตุจักร จะเดินทางไป โรงพยาบาลทหารผ่านศึก. เดินทางครั้งแรก. พนักงานเก็บเงิน ไม่มีการแจ้งผู้โดยสารเลยว่า ถึงตรงไหร. ต้องลงตรงไหน พร้อมทั้ง สีหน้าท่าทาง การพูด ที่ไม่เหมาะสม อยากให้องค์กร ปรับปรุง พัฒนาเรื่องนี้ด้วยครับ