สายรถประจำทาง
สายรถ | เขตการเดินรถ | ต้นทาง - ปลายทาง | ประเภทรถ | ช่วงเวลาเดินรถ |
---|---|---|---|---|
4 | 4 | ท่าปล่อยรถท่าเรือคลองเตย - ท่าน้ำภาษีเจริญ |
|
รถบริการตลอดคืน |
16 | 8 | อู่หมอชิต 2 - สำนักงานไปรษณีย์กลาง |
|
04:00 - 22:00 |
21 | 5 | วัดคู่สร้าง(ถนนประชาอุทิศ) - ท่ารถจุฬาลงกรณ์ |
|
03:30 - 22:10 |
25 | 3 | อู่บ่อดิน - ท่าปล่อยรถสราญรมย์ |
|
02:20 - 22:00 |
34 | 1 | อู่รังสิต - ท่าปล่อยรถ หัวลำโพง |
|
03:00 - 23:00 |
36 | 4 | อู่พระราม 9 - ท่าน้ำสี่พระยา |
|
04:00 - 23:00 |
36 ก. | 8 | อู่สวนสยาม - อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ |
|
05:00 - 22:00 |
47 | 4 | ท่าเรือคลองเตย - กรมที่ดิน |
|
04:20 - 22:00 |
49 | 8 | สถานีกลางบางซื่อ - หัวลำโพง |
|
05:00 - 21:00 |
50 | 7 | พระราม 7 - สวนลุมพินี |
|
04:30 - 22:00 |
67 | 8 | วัดเสมียนนารี - เซ็นทรัลพระราม 3 |
|
03:30 - 21:00 |
93 | 2 | หมู่บ้านนักกีฬาฯ - สี่พระยา |
|
05:00 - 22:00 |
141 | 5 | แสมดำ - จุฬาฯ |
|
04:30 - 21:00 |
501 | 2 | มีนบุรี - หัวลำโพง |
|
04:10 - 21:00 |